LINE ID : @NEWSPORTPRO

วันที่ 27 พฤศจิกายน 2565

World Cup
World
FT
Japan
Costa Rica
0
1
FT
Belgium
Morocco
0
2
FT
Croatia
Canada
4
1
FT
Spain
Germany
1
1
FA Cup
England
FT
Ebbsfleet United
Fleetwood Town
0
1
FT
Bristol Rovers
Boreham Wood
0
2
FT
Burton Albion
Chippenham Town
6
1
FT
Newport County
Derby
1
2
FT
Ipswich
Buxton
4
0
Feminine Division 1
France
FT
Paris FC W
Lyon W
2
3
Frauen Bundesliga
Germany
FT
MSV Duisburg W
Meppen
1
0
FT
FC Koln W
VfL Wolfsburg W
0
4
FT
Bayern Munich W
SGS Essen W
2
0
Regionalliga - Nord
Germany
FT
Teutonia Ottensen
Hannover 96 II
4
2
FT
Havelse
Eintracht Norderstedt
2
0
FT
SSV Jeddeloh
SV Drochtersen/assel
0
0
Regionalliga - Nordost
Germany
FT
Energie Cottbus
Germania Halberstadt
4
0
FT
ZFC Meuselwitz
Hertha BSC II
2
1
FT
Chemnitzer FC
Carl Zeiss Jena
4
0
Derde Divisie - Sunday
Netherlands
FT
GVV Unitas
Baronie
0
0
FT
HV & CV Quick
OJC Rosmalen
2
2
FT
JOS Watergraafsmeer
TOGB
1
2
FT
UDI '19
ADO '20
1
2
FT
DEM
Gemert
3
0
FT
Groene Ster
Dongen
0
0
FT
Hsc 21
Blauw Geel
0
1
FT
UNA
Hercules
0
0
Taça da Liga
Portugal
FT
Portimonense
SC Covilha
2
0
FT
GIL Vicente
Nacional
2
0
FT
Moreirense
Estrela
4
2
FT
Boavista
Vilafranquense
1
0
Serie B
Italy
FT
Reggina
Benevento
2
2
FT
Sudtirol
Ascoli
2
2
FT
Cittadella
Nuova Cosenza
1
1
FT
Frosinone
Cagliari
2
2
FT
Brescia
Spal
2
0
FT
Perugia
Genoa
1
0
FT
como
Bari
1
1
FT
Palermo
Venezia
0
1
Serie C - Girone A
Italy
FT
PRO Vercelli
Sangiuliano City
2
1
FT
Juventus U23
Mantova
2
2
FT
Novara
Piacenza
1
1
FT
Pergolettese
Virtus Verona
0
2
FT
Triestina
Lecco
1
2
FT
Pro Sesto
Pordenone
2
2
FT
Padova
Renate
0
1
FT
Albinoleffe
Pro Patria
0
1
FT
Feralpisalo
Trento
1
0
Serie A Women
Italy
FT
Sampdoria W
Sassuolo W
0
2
FT
Juventus W
Como W
1
1
Segunda División
Spain
FT
Burgos
Zaragoza
2
2
FT
Leganes
Granada CF
1
0
FT
Lugo
Levante
1
1
FT
FC Cartagena
Eibar
2
1
Challenger Pro League
Belgium
FT
Waasland-beveren
Lommel United
2
3
FT
Lierse Kempenzonen
Excelsior Virton
2
2
Cup
Bulgaria
FT
Marek
Lokomotiv Sofia
0
1
FT
Litex
Cherno More Varna
0
2
1. Lig
Turkey
FT
Keçiörengücü
Samsunspor
1
1
FT
Pendikspor
Eyüpspor
0
0
FT
Erzurum BB
Bandırmaspor
1
2
2. Lig
Turkey
FT
Adıyaman 1954
Utaş Uşakspor
1
0
FT
Fethiyespor
Pazarspor
1
0
FT
Kırklarelispor
Kastamonuspor 1966
3
0
FT
Tarsus İdman Yurdu
Ankaraspor
1
2
FT
Zonguldak Kömürspor
Buca FK
1
1
FT
İnegölspor
Amed
0
2
FT
Şanlıurfaspor
Nazilli Belediyespor
1
0
FT
Bayburt İÖİ
Erokspor
0
7
FT
Hekimoğlu Trabzon
Balıkesirspor
2
1
FT
Van BB
Sarıyer
1
1
FT
Isparta 32 Spor
Afjet Afyonspor
0
0
FT
24 Erzincanspor
Sivas Belediyespor
1
1
FT
Diyarbekirspor
Kırşehir Belediyespor
0
0
FT
Erzin Spor
Serik Belediyespor
1
1
Challenge League
Switzerland
FT
Lausanne
FC Aarau
2
2
Liga Nacional
Honduras
FT
Real Espana
Victoria
1
2
FT
Olancho
CD Marathon
1
1
First League
Russia
FT
Krasnodar 2
KAMAZ
2
2
FT
Volgar Astrakhan
Rodina Moskva
1
1
FT
Veles
Enisey
2
0
FT
Rubin
FK Neftekhimik
2
0
FT
Akron
Ska-khabarovsk
1
1
FT
Shinnik Yaroslavl
Makhachkala
0
0
FT
Urozhay
Volga Ulyanovsk
1
0
FT
Alaniya Vladikavkaz
FC UFA
2
1
Cup
Russia
FT
Dinamo Moscow
Orenburg
1
0
FT
FC Rostov
Akhmat Grozny
3
0
FT
Krylya Sovetov
Fakel Voronezh
1
0
FT
Lokomotiv Moscow
Nizhny Novgorod
3
1
FT
Krasnodar
Khimki
4
1
Primera A
Colombia
FT
Independiente Medellin
America de Cali
2
1
FT
Millonarios
Junior
1
0
National Division
Luxembourg
FT
Racing FC Union Luxembourg
Union Titus Petange
0
2
FT
UNA Strassen
Mondercange
2
0
FT
Victoria Rosport
Swift Hesperange
0
0
FT
Progres Niederkorn
Fola Esch
3
2
FT
Wiltz
US Mondorf-les-bains
4
4
FT
UN Kaerjeng 97
F91 Dudelange
2
4
FT
US Hostert
Etzella Ettelbruck
0
3
Primera B
Chile
FT
Cobreloa
Deportes Copiapo
0
5
NB II
Hungary
FT
Nyiregyhaza
Csakvar
0
3
FT
Soroksar
Budafoki LC
1
2
FT
Kazincbarcikai
MTK Budapest
3
3
FT
Siofok
MTE 1904
0
1
FT
Szombathelyi Haladas
Kozarmisleny FC
6
4
FT
Gyori ETO FC
Diosgyori VTK
0
3
FT
Tiszakecske FC
Bekescsaba 1912
2
0
FT
Ajka
Dorogi FC
1
0
FT
Pécsi MFC
Szentlőrinc SE
2
1
FKF Premier League
Kenya
FT
Kariobangi Sharks
Ulinzi Stars
3
2
FT
Tusker
Nairobi City Stars
4
1
FT
KCB
Homeboyz
0
1
Super League
Kenya
FT
Coastal Heroes
Mombasa Elite
1
0
FT
Kibera Black Stars
Silibwet
4
0
Liga II
Romania
FT
Ripensia Timisoara
Oţelul
0
1
FT
CSA Steaua Bucureşti
Brașov Steagul Renaște
0
1
Thai League 1
Thailand
FT
Lamphun Warrior
Sukhothai FC
3
1
FT
Prachuap
Lampang FC
1
1
FT
Nong Bua Pitchaya
Khon Kaen United
1
1
FT
Police Tero
Nakhon Ratchasima FC
1
0
Thai League 2
Thailand
FT
Nakhon Pathom
Raj Pracha
1
1
FT
Customs United
Chiangmai United
0
2
FT
Phrae United
Ayutthaya FC
3
2
FT
Krabi FC
Ranong United
3
0
Division 1
United-Arab-Emirates
FT
Gulf Heroes
Al Hamriyah
2
1
FT
Emirates Club
Masafi
3
0
FT
Hatta SC
Masfut
3
1
FT
Dibba Al Hisn
Al Jazira Al Hamra
2
1
1a Divisió
Andorra
FT
FC Santa Coloma
UE Engordany
6
0
FT
Inter Club d'Escaldes
UE Sant Julia
12
0
FT
UE Santa Coloma
Atlètic Club d'Escaldes
0
0
FT
Ordino
Penya Encarnada
1
1
1. Division
Cyprus
FT
Apoel Nicosia
Omonia Nicosia
4
0
FT
AEL
Anorthosis
0
1
2. Division
Cyprus
FT
Ahironas / Onisilos
Digenis Ypsonas
2
0
FT
Ermis
Omonia 29is Maiou
1
1
Indian Super League
India
FT
Jamshedpur
East Bengal
1
3
I-League
India
FT
Sreenidi Deccan
Gokulam
1
0
FT
Mohammedan
TRAU
1
0
Erovnuli Liga 2
Georgia
FT
Spaeri
Merani Tbilisi
4
2
FT
Rustavi
Gareji
2
3
FT
WIT Georgia
Shukura
2
0
FT
Samtredia
Merani Martvili
1
0
Super Liga
Slovakia
FT
Ružomberok
Zlaté Moravce
2
2
Premier League
Ukraine
FT
Lviv
Kolos Kovalivka
0
1
FT
Zorya Luhansk
Minai
1
1
Persha Liga
Ukraine
FT
Epitsentr Dunayivtsi
Prykarpattia
2
0
FT
LNZ Cherkasy
Hirnyk-Sport
5
0
FT
Skoruk Tomakivka
SK Poltava
2
0
FT
Karpaty
Polessya
1
2
FT
Kremin'
Chernihiv
3
0
FT
Bukovyna
Nyva Ternopil
0
3
Liga Nacional
Guatemala
FT
Santa Lucía
Cobán Imperial
1
3
FT
Mixco
Iztapa
2
2
FT
Comunicaciones
Malacateco
2
1
FT
Guastatoya
Antigua GFC
2
2
FT
Xelajú
Achuapa
1
1
FT
Xinabajul
Municipal
0
1
Cup
Vietnam
FT
Ha Noi
Binh Dinh
2
0
First League
Montenegro
FT
Buducnost Podgorica
Jezero
2
1
FT
Sutjeska
Petrovac
2
0
Second League
Montenegro
FT
Mladost DG
Grbalj
1
2
FT
Berane
Nikšić
3
1
FT
Bokelj
Igalo
3
0
FT
Kom
Mladost Lješkopolje
4
3
FT
Otrant-Olympic
Zeta
2
1
First League
Macedonia
FT
Pobeda
Shkupi 1927
0
6
FT
Skopje
Akademija Pandev
2
1
FT
Shkendija
Tikveš
0
0
FT
FK Rabotnicki
Makedonija GjP
2
0
2. SNL
Slovenia
FT
Brinje-Grosuplje
Ilirija
0
2
FT
Bistrica
Bilje
1
2
Ligue 1
Guinea
FT
Hafia
Milo
4
0
FT
Horoya
Ashanti GB
2
0
Premier League
Hong-Kong
FT
Wofoo Tai Po
Hong Kong FC
1
2
FT
Warriors
Resources Capital
3
1
HKFA 1st Division
Hong-Kong
FT
Hoi King
Yuen Long
3
1
FT
South China
Central & Western
0
2
FT
Eastern District
Kwai Tsing
1
0
FT
Wing Yee
Happy Valley
5
0
FT
Wong Tai Sin
North District
0
0
FT
Citizen AA
Kowloon City
0
4
Ligue 1
Ivory-Coast
FT
SOA
Bouaké
3
1
FT
ASEC Mimosas
Stella
1
0
Premier League
Lebanon
FT
Al Ansar
Al Hikma
1
0
FT
Tadamon Sour
Al Nejmeh
0
0
Challenge League
Malta
FT
Melita
Mqabba
2
1
Premier League
Malta
FT
Zebbug Rangers
Hamrun Spartans
4
2
Primera Division
Nicaragua
FT
Deportivo Ocotal
Walter Ferretti
1
1
FT
H&H Export
Diriangén
0
3
FT
Managua
Matagalpa
2
1
Girabola
Angola
FT
Cuando Cubango
Dragão
2
0
FT
Santa Rita
Isaac de Benguela
3
0
FT
Desportivo Huíla
Interclube
0
0
Super League
Zambia
FT
Kansanshi Dynamos
Chambishi
2
3
Ligue 1
Senegal
FT
Casa Sport
Pikine
1
1
FT
Stade de Mbour
Diambars
0
2
FT
Guédiawaye
CNEPS Excellence
3
0
Campionato
San-Marino
FT
Faetano
Juvenes / Dogana
3
3
FT
Murata
Virtus
1
2
National Soccer League
Rwanda
FT
Rwamagana City
Espoir
1
0
FT
Kiyovu Sports
Gasogi United
1
3
FT
Mukura
APR
0
0
FT
Musanze
Rayon Sports
2
0
Premier League
Bahrain
FT
Khalidiya
Al Hala
2
2
FT
East Riffa
Manama
3
5
Premyer Liqa
Azerbaidjan
FT
Neftchi Baku
Səbail
3
1
Ligue 1
Burkina-Faso
FT
Rahimo
Réal du Faso
2
2
FT
Etoile Filante
Royal
1
2
FT
Céleste
Kuya Sport
1
0
FT
TP Mazembe
Don Bosco
3
1
FT
Motema Pembe
Maniema Union
1
1
FT
Simba
Saint Eloi Lupopo
2
1
Serie D - Girone A
Italy
FT
Asti
Fossano
2
0
FT
Derthona
Castellanzese
0
0
FT
Sestri Levante
Gozzano
3
1
FT
Castanese
Casale
1
0
FT
Chisola
PDHAE
1
0
FT
Pinerolo
Chieri
1
1
FT
Bra
Stresa
1
0
FT
Fezzanese
Borgosesia
1
0
FT
Sanremese
Vado
1
1
FT
Legnano
Ligorna
0
0
Serie D - Girone B
Italy
FT
Lumezzane
Arconatese
2
1
FT
USD Casatese
Real Calepina
1
0
FT
Alcione
Desenzano Calvina
1
0
FT
Seregno
Varesina
1
3
FT
Caronnese
Sona
2
1
FT
Folgore Caratese
Brusaporto
1
2
FT
Ponte San Pietro
Città di Varese
2
0
FT
Virtus Ciserano Bergamo
Breno
1
2
FT
Franciacorta
Villa Valle
0
2
Serie D - Girone C
Italy
FT
Montecchio Maggiore
Caldiero Terme
3
1
FT
Portosummaga
Torviscosa
0
1
FT
Adriese
Villafranca
3
2
FT
Levico
Mestre
0
0
FT
Cjarlins Muzane
Dolomiti Bellunesi
0
0
FT
Clodiense
Virtus Bolzano
1
2
FT
Legnago Salus
Este
2
0
FT
Luparense
Campodarsego
4
2
FT
Montebelluna
Cartigliano
2
2
Serie D - Girone D
Italy
FT
Pistoiese
Corticella
2
0
FT
Prato
Lentigione
3
1
FT
Forli
Aglianese
2
0
FT
Athletic Carpi
Scandicci
5
1
FT
Bagnolese BP
Ravenna
1
0
FT
Salsomaggiore
Real Forte Querceta
0
1
FT
Sant'Angelo
Sammaurese
2
1
FT
United Riccione
Correggese
3
1
FT
Mezzolara
Fanfulla
0
0
Serie D - Girone E
Italy
FT
Montespaccato
Pianese
0
1
FT
Città di Castello
Sporting Trestina
2
1
FT
Terranuova Traiana
Sangiovannese
1
1
FT
Ponsacco
Poggibonsi
0
3
FT
Livorno
Tau Altopascio
2
2
FT
Ghivizzano Borgo Mozzano
Orvietana Calcio
3
2
FT
Seravezza
Gavorrano
1
2
FT
Grosseto
Flaminia
2
1
FT
Ostia Mare
Arezzo
3
0
Serie D - Girone F
Italy
FT
AJ Fano
Sambenedettese
1
2
FT
Matese
Vigor Senigallia
0
0
FT
Porto D' Ascoli
San Nicolò
2
1
FT
Roma City
Chieti
0
2
FT
Termoli Calcio
Montegiorgio
1
1
FT
Trastevere
Team Nuova Florida
1
1
FT
Avezzano
Vastogirardi
1
2
FT
Tolentino
Pineto
0
2
FT
Vastese
CynthiAlbalonga
3
1
Serie D - Girone G
Italy
FT
Ilvamaddalena
Lupa Roma
0
0
FT
Atletico Uri
Vis Artena
1
1
FT
Angri Calcio
Arzachena
1
2
FT
USD Palmese
Tivoli
2
0
FT
Aprilia
Real Monterotondo Scalo
2
1
FT
Portici
Pomezia
1
1
FT
Sorrento
Casertana
2
1
FT
Nola 1925
Cassino
1
1
Serie D - Girone H
Italy
FT
Lavello
Bitonto
0
3
FT
Casarano
Nardò
0
0
FT
Francavilla
Cavese
3
4
FT
Gravina
Gladiator
1
3
FT
Nocerina
Città di Fasano
3
2
FT
Martina Franca
Molfetta Calcio
2
2
FT
Brindisi
Puteolana
1
0
FT
Team Altamura
Barletta
0
0
FT
Afragolese
Matera
2
2
Serie D - Girone I
Italy
FT
Catania
Acireale
1
0
FT
Vibonese
Sancataldese
1
1
FT
Paternò
Cittanova Interpiana
1
3
FT
San Luca
Santa Maria Cilento
2
2
FT
Locri 1909
Canicattì
3
1
FT
Ragusa
Trapani 1905
1
5
FT
Licata
Real Agro Aversa
2
1
FT
Città Di Sant’Agata
Castrovillari
3
1
Primera División RFEF - Group 1
Spain
FT
AD Ceuta FC
Pontevedra
1
2
FT
Linares Deportivo
Real Madrid II
0
2
FT
Internacional de Madrid
Linense
0
0
FT
Algeciras
SS Reyes
0
2
FT
Fuenlabrada
Deportivo La Coruna
0
3
FT
Racing Ferrol
Mérida AD
1
1
Primera División RFEF - Group 2
Spain
FT
UD Logroñés
Amorebieta
1
1
FT
Atlético Baleares
Intercity
0
0
FT
La Nucía
Eldense
1
0
FT
Real Unión
Gimnastic
2
3
FT
Cornellà
Real Sociedad II
2
2
FT
Osasuna II
Athletic Club II
3
2
Tercera División RFEF - Group 1
Spain
FT
Viveiro
Arzúa
2
0
FT
Silva
Arosa
1
1
FT
UD Ourense
Barco
2
2
FT
Choco
Paiosaco
1
3
FT
Somozas
Villalbés
0
0
Tercera División RFEF - Group 2
Spain
FT
Valdesoto
Tuilla
2
4
FT
Sporting Gijón II
Real Titánico
6
0
FT
Covadonga
Caudal
1
1
FT
Llanes
Luarca
2
0
FT
Praviano
Lealtad
2
2
FT
Avilés Stadium
Ceares
0
1
FT
Colunga
Llanera
0
1
Tercera División RFEF - Group 3
Spain
FT
Textil Escudo
Guarnizo
1
0
FT
Tropezón
Revilla
1
1
Tercera División RFEF - Group 4
Spain
FT
Portugalete
Basconia
2
3
FT
Padura
Barakaldo
0
1
Tercera División RFEF - Group 5
Spain
FT
Grama
Cerdanyola del Vallès
1
3
FT
Montañesa
L'Hospitalet
0
3
FT
Pobla Mafumet
Peralada
0
1
FT
Vilafranca
San Cristóbal
0
0
FT
Europa Fc
Sant Andreu
3
0
FT
Vilassar Mar
Castelldefels
0
1
Tercera División RFEF - Group 6
Spain
FT
Castellón II
Jove Español
0
0
FT
Levante II
Roda
0
0
FT
Villarreal III
Torrellano
3
2
FT
Patacona
Acero
1
0
FT
Rayo Ibense
Elche II
3
1
FT
CF Gandía
Silla
4
1
Tercera División RFEF - Group 7
Spain
FT
Torrejón
Collado Villalba
0
0
FT
Ursaria
Pozuelo Alarcón
2
0
FT
Las Rozas
Madrid 2021 FP
2
1
FT
RSD Alcalá
Getafe II
0
0
FT
Galapagar
Real Aranjuez
3
1
FT
Alcobendas Sport
Canillas
2
2
FT
RSC Internacional
Móstoles
2
1
Tercera División RFEF - Group 8
Spain
FT
Cultural Leonesa II
Almazán
0
0
FT
Mirandés II
UD Santa Marta
7
1
FT
Numancia II
Arandina
0
3
FT
Salamanca II
Atlético Astorga
1
1
FT
Atlético Tordesillas
Unami
3
0
FT
Bembibre
Real Ávila
0
0
Tercera División RFEF - Group 9
Spain
FT
Almería II
Real Jaén
0
1
FT
Huétor Vega
Maracena
1
1
FT
Málaga II
Marbella
0
0
FT
Torreperogil
Torre del Mar
0
0
FT
Arenas Armilla
Motril
2
4
FT
Ciudad de Torredonjimeno
El Palo
0
0
Tercera División RFEF - Group 10
Spain
FT
Ayamonte
Coria CF
0
0
FT
Conil
Atlético Espeleño
0
0
FT
Rota
Pozoblanco
0
2
FT
Cartaya
Xerez
1
0
FT
Bollullos
Puente Genil
3
3
FT
Ciudad de Lucena
Sevilla III
1
2
FT
Antoniano
Córdoba II
1
1
Tercera División RFEF - Group 11
Spain
FT
Portmany
Constància
1
2
FT
Platges Calvià
Llosetense
2
1
FT
Santanyí
Collerense
0
0
Tercera División RFEF - Group 12
Spain
FT
Tenerife II
Tamaraceite
1
1
FT
Mensajero
Ibarra
3
0
FT
Las Palmas II
Arucas
1
0
FT
La Cuadra
Unión Sur Yaiza
3
2
FT
Lanzarote
Santa Úrsula
1
0
FT
Marino
Panadería Pulido
3
0
Tercera División RFEF - Group 13
Spain
FT
La Unión Atlético
Real Murcia II
1
0
FT
El Palmar
Bullense
1
0
FT
Lorca Deportiva
UD Caravaca
2
2
FT
Atlético Pulpileño
UCAM Murcia II
1
0
FT
Águilas
Deportiva Minera
3
0
Tercera División RFEF - Group 14
Spain
FT
Arroyo
Fuente Cantos
0
0
FT
Plasencia
Olivenza
0
3
FT
La Estrella
Atlético Pueblonuevo
1
1
FT
Trujillo
Jerez
1
2
FT
Don Álvaro
Calamonte
2
1
FT
Moralo
Miajadas
2
0
Tercera División RFEF - Group 15
Spain
FT
Cantolagua
Lagunak
2
2
FT
Peña Sport
Avance Ezcabarte
2
1
FT
Azkoyen
Txantrea
0
2
Tercera División RFEF - Group 16
Spain
FT
Racing Rioja II
River Ebro
3
0
FT
Varea
Comillas
1
0
FT
Calahorra II
Oyonesa
0
4
FT
Anguiano
Berceo
3
1
FT
Casalarreina
Yagüe
4
1
FT
Agoncillo
La Calzada
1
0
FT
Náxara
Vianés
1
3
Tercera División RFEF - Group 17
Spain
FT
Huesca II
Calamocha
4
0
FT
Robres
Ejea
2
1
FT
Cuarte
Illueca
0
1
FT
Binéfar
Caspe
0
1
FT
Épila
Almudévar
2
0
FT
La Almunia
CDJ Tamarite
2
1
FT